ถ้าท้องก่อนวัย ต้องทำไงครับ

คือ มีอะไรกับเเฟน ตอนเดือน กุมภาพันธ์​ วันที่16 จนถึงงตอนนี้ เคยตรวจ 1 ครั่งเเล้ว ขึ้นขีดเดียว
เเละเดือน พฤษภาคม​ ประจำเดือนมาน้อย จำของเดือนหลังไม่ได้ (หมายถึงเดือนก่อน พ.ค)​ เเละถึงงตอนนี้ วันนที่ 6 มิถุนายน​ ประจำเดือนยังไม่มา เเต่ตอนมีอะไรกันใส่ถุงยุนะครับ  เเต่ถุงเล็กกว่าอวัยวะ​ ผมคิดมาก มากเลย น้องผู้หญิง​ก็คิดมากก กลัวท้องมากครับ อยากรู้ว่า
จะท้องมั้ย
ถ่าท้องควรทำไง
จอไม่โลกสวยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่