แบงค์ อาทิตย์ กับความน่ารักที่พอดี๊ พอดี

อยากตีตัวเองซักพันที ไปอยู่ไหนมาไม่ได้ดูพันธกานต์รัก หื้อออออ วันหยุดที่ผ่านมา ด้วยความว่างมากถึงมากที่สุด
ดันเปิดไปเจอพันธกานต์รักที่เอามารีรัน เลยไปหาละครดูย้อนหลังต่อที่ Bugaboo 
เจอไปตอนแรกก็โดนนาย แบงค์ อาทิตย์ ตกเลยจ้าาาา แม่คะ หนูอยากได้พี่เค้า พี่เค้าดีมากกกกกกกกกกก อยากจะกรี๊ดเป็นภาษาอินเดีย
แบงค์คุณเค้าเล่นดีมากอ่ะ ดูละเขินตัวบิด คนอะไรจะพอดีได้ทุกองค์ประกอบขนาดนี้ สวรรค์สร้างเว่อร์ 
เล่นกวนจนได้ใจน้องไปทั้งดวงเลยค่ะพี่ 
บทจะกวนก็กวนจนใจเหลวไปหมด

บทจะดราม่าก็เรียกน้ำตาน้องได้ไปอี๊ก พ่อเอ้ยยยยยย

จะบทไหน แบบไหนจะเล่นได้ดีอะไรขนาดนั้นอ่ะ 
อยากจะเป็นนางเอกแทน ไม่คิดว่าเคมีคงเข้ากับแบงค์ได้ไม่เท่ามุกดา เพราะดูแล้วเคมีสองคนนี้เข้ากันเว่อร์
จนจินตนาการว่าตัวเองเป็นมุกดาที่ยืนต่อหน้าแบงค์

อ๊ายยย เขินนนน พูดละก็อาย เดี๋ยวแม่ตีมีลูกสาวใจแตก

ยังรอผลงานของอื่นๆของแบงค์อยู่นะคะทางช่อง ให้งานเยอะ งานปัง อยากเห็นแบงค์ในบทบาทที่หลากหลายมากขึ้นค่ะ 
คนนี้เข้ามีของ ของดีด้วย ของเยอะเหลือเกินค่ะ  

รักพี่แบงค์นะคะ เผื่อพี่เค้ามาเจอ 

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่