ที่ไหนปล่อยเช่าพระเครื่อง พระเหรียญ ราคาสูง

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวพันทิป คือว่า เมื่อ2เดือนที่ผ่านมา น้องชายเจ้าของกระทู้ได้ประสบอุบัติเหตุรถจักรยานยนต์อย่างหนัก แต่น้องชายก็สามารถรอดมาได้อย่างหวุดหวิด ทั้งๆที่สภาพรถนั้นดูไม่เป็นชิ้นจนปัจจุบันก็ไม่สามารถซ่อมได้ ซึ่งเจ้าตัวบอกว่า ตอนเกิดอุบัติเหตุพอมีสติก็กำพระที่คอไว้แล้วอฐินธานขอพรให้รอด ตอนฟังขนลุกมากเลยค่ะ แต่ด้วยตอนนี้มีความจำเป็นบ้างที่ต้องปล่อยเล่าพระองค์นี้ เจ้าของกระทู้จึงอยากทราบว่ามีที่ไหนปล่อยเช่าราคาสูงๆบ้างคะ ด่วนมากเลยค่าาาาา
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
พระอะไรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่