ทุกคนดูAvenger endgame จบแล้วรู้สึกยังไงครับ ?

สายมาได้5 สัปดาห์ แล้วครับ ผมดูจบไปแล้ว3รอบในโรง ประทับใจมาก ถึงจะำไม่เนั้นต่อสู้เอามันส์ แต่ทำให้เราประทับใจที่สุด แฟนพันแท้คงดูหลายรอบ     จบแล้วก็อยากจะเก็บหนังmarvel ให่มตั้งแต่ ironman1 จนถึง infinity war แต่กว่าจะใช้เวลาเก็บหมดหนังก็ออกจากโรงแล้วครับ ตอนนี้ก็ลุ้นรายได้ตอนนี้ได้ 2713ล้านเหรียญ  อีก76ล้านจะแชงavatar และอีก 287ล้านจะทำสถิติหนังทำรายได้3000ล้านเรื่องแรกของโลก และผมเขชื่อว้าว่าเค้าจะทำได้ถ้า America ฉายนานจนเดือน September เพื่อนๆเป็นเหมือนกันไหมครับดูจบแล้วอยากไปเก็บหนังเค้าให่มอีก.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่