ใครรู้ช่วยบอกผมทีค้าบบบบ...... Pleassssssss...........

เวลาผมเล่นแอปอะไรในโทรศัพท์หรือทำอะไรในโทรศัพท์ มันบันทึกรายละเอียดการใช้งานในโทรศัพท์ของผม อยู่ในโฟล์เดอร์ของไฟล์ส่วนตัวในเครื่อง เมื่อก่อนไม่เป็นน่ะครับ มันเกี่ยวกับมีใครแอปไปทำอะไรในเครื่องโทรศัพท์ของผมมั่ยครับ คือผมทำอะไรในโทรศัพท์มันบันทึกเป็นแฟ้มแยกเป็นแอปๆเลยครับ ผมกลัวว่าจะโดนแอบล้วงข้อมูลหรือเช็คความเคลื่อนไหวในโทรศัพท์ของผมว่าผมเล่นอะไรและทำอะไรในโทรศัพท์บ้าง เพราะในไฟล์ส่วนตัวในความจำเครื่องของผม มันบันทึกการเคลื่อนไหวแต่ล่ะแอปที่ผมเล่นแทบจะละเอียดยิบเลยครับ แล้วในแฟ้มข้อมูล มันจะมี เอกสารอะไรไม่รู้แปลกๆอยู่ในแฟ้ม กดดูก็ไม่ได้ เดี๋ยวผมเอารูปให้ดูในกระทู้สักนิดนึง

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่