อยากไปไหว้พระขอพร(แฟน)ค่ะ คิดว่าไต้หวันหรือฮ่องกงดีคะ :)

ใครพอจะมีประสบการณ์ ไหว้พระขอพรบ้างคะ ที่ไหนศักดิ์สิทธิ์กว่ากันคือ อายุเราก็จะ 30 แล้วค่ะ เพื่อนๆแต่งงานมีลูกกันเกือบหมดแล้วทั้งเพื่อนมัธยม มหาลัย ส่วนเรา แฟนดีๆสักคนยังหาไม่ได้เลยค่ะ 555 อยากมีแฟนค่ะ แต่หาเองหายากจัง ต้องพึ่งสิ่ง ศักดิ์สิทธิ์แล้วค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่