Final Walkปีนี้ ส่วนมากมาดูใครกันแน่

ปีนี้ไฟนอลวอร์คชวนง่วงมาก
รวมไปถึงโชว์และรูปแบบรายการวันนี้
แต่ยกความดีความชอบใช้โชว์ของเป๊กผลิตโชค
เปิดตัวมาค่อนข้างดี ส่วนการแข่งขัน
ไม่รู้โชว์จำกัดเวลาด้วยหรือเปล่า
มันเนือยตั้งแต่วิดีโอ4สาวแข่งแอคติ้ง
กระแสในโซเชียลนี่เงียบกว่าซีซั่นก่อน
พอสมควร กติกาเปลี่ยนตามใจชีเต้
ซีซั่นหน้าขอปังๆแบบss2สักครึ่งนึงก็ยังดี
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ปกติก็ดูรายการนะคะ ถึงรายการจะยังไงก็ดูมาตลอด แต่วันนี้หลักๆตั้งใจดูเป๊กค่ะ ก็รู้สึกขอบคุณรายการที่เชิญเป๊กมาร้องเพลง แล้วก็เป๊กเป็นคนเปิดโชว์ เป็นสีสันดีค่ะ รู้สึกแฮปปี้มาก แล้วก็คงต้องขออภัย หากนุชจะหวีดแรง จนแท็กติดเทรนอันดับสูงไปหน่อย แต่นุชก็เลือกหวีดในแท็กแยกของตัวเองเป็นหลักแล้วนะคะ

ในส่วนของรายการ ก็ดูตามปกติค่ะ พี่โทน่ารักจัง เสียใจนิดหน่อยที่มนตราไม่ได้เดิน Final Walk แล้วก็ไม่ได้ผิดคาดที่แคนดี้ได้ เพราะตอนที่เดินเปิดตัวมารอบแรก 4 คน แคนดี้ได้รับเสียงกรี๊ดในฮอลดังกว่าเพื่อนเลย
ความคิดเห็นที่ 4
ดูเป๊กค่ะ​ ส่วนเรื่องขึ้นเทรนด์ทวิต
นุชทำกันจนเป็นปกติค่ะ​ ต้องขอโทษที่หวีดกันแรงนะคะ​ นุชมีไม่เยอะหรอกค่ะ
ถึงจะมีหลายแอดเคาท์แต่ที่ใช้หลักๆ
คือใช้กันแค่อันเดียว​ แอคหลุมเอาไว้ใช้ก็ต่อเมื่อแอคหลักติดเงา​ ติดลิมิต​ และปั่นแท็กที่ต้องใช้คะแนนมากๆเหมือนตอนโหวตMTV , โหวตน้องมารีญา อ่ะค่ะ​
ถ้าคนที่เล่นทวิตเตอร์ตลอดจะทราบค่ะ
ว่าเรื่องขึ้นเทรนด์นุชทำกันเป็นปกติจริงๆ
ไม่ได้จะปั่นอะไรค่า

ปล.ส่วนเรื่องที่มาเล่นเปิดโชว์ได้ยังงัย
นุชคงให้คำตอบ​ใคร​ไม่ได้
คงต้องถามคุณเต้ เอานะคะ​ ^^
ความคิดเห็นที่ 5
ปกติรายการนี้ก็ดูบ้างไม่ดูบ้างแล้วแต่ความสะดวกค่ะ แต่ยอมรับว่าเมื่อวาน ตั้งใจดูเป๊กค่ะ จริงๆไม่อยู่บ้าน ไม่ค่อยสะดวก แต่ก็เปิดlineTVดูเพื่อตั้งใจดูโชว์โดยเฉพาะเลยค่ะ ขอบคุณรายการมากๆนะคะที่ชวนเป๊กมาออกรายการ

ดูไป เราก็ทวิตไป ตามสิ่งที่สนใจ ณ ตอนนั้น /เทรนทวิตก็ขึ้นเอง ต้องขออภัยถ้าแท็กเป๊กขึ้น Thailand Trend แล้วไปขัดตาใครนะคะ>.<
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่