หาหอพัก(ชาย)ห้องพักใกล้ ม.ราชภัฏธนบุรีกรุงเทพ ช่วยผมด้วย!!! ยังหาไม่ได้เลย

ตอนนี้ผมยังหาหอพักใกล้ ม.ราชภัฏธนบุรีกรุงเทพ ไม่ได้เลยครับ โทรไปก็หลายที่ยังไม่ทันได้บอกอะไรเขาก็บอก ห้องเต็มหมดแล้ว

ยังไม่ได้พูดเลยว่าเป็นนักศึกษาจะมาหาหอพักอยู่ ก็มีแต่ผู้ให้เช้าบอกว่า เต็มๆๆๆๆ อย่างเดียว

แต่แปลกที่ให้น้องผู้หญิงโทรไปที่เดิมแต่ดันมีห้องว่างเฉยเลย

อยากได้ห้องที่ไม่หรูหราแค่พออาศัยอยู่เท่านั้นเองครับ

มีความปลอดภัย สังคมดี ช่วยแนะนำ หอพัก ห้องพักใกล้ๆ ม. หน่อยครับ

เป็นรายเดือน ไม่เกิน 3000 บาทครับ ขอบคุณสำหรับผู้แนะนำครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่