เปิดเซิฟมายคราฟแบบ Hamachi พอโหลดตัวเซิฟเวอร์มสมันเป็นไฟล์ winrar ทำไงดีครับ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อครับ พอแตกไฟล์ออกมาก็ดันเป็นไฟล์อะไรไม่รู้เยอะแยะเต็มไปหมด ไม่เหมือนเมื่อก่อยที่เคยเปิดอะคับ ที่มันมีแค่ตัวเซิฟเวอร์เป็น.Jar
มีวิธีเปิดไหมครับ??
ตอนนี้ใช้ Aternos อยู่ แล้วพออยู่ไกลจากเพื่อนก็ดันแลคมากคือเซิฟช้าไปเลย ทุบบล๊อคก็ดีเลย์ หรือมีวธีแก้ให้Aternosไม่แลคบ้างไหมครับ??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่