ถ้าให้พวกคนจีน อินเดียเล่นด้วย คิดว่าทีมชาติมาเลเซียจะอันดับดีขึ้นไหมครับ?

ส่วนตัวดูแค่บาเยิร์นกับดอร์ทมุนต์ และทีมแดงอังกฤษบางครั้ง 
ล่าสุดอันดับมาเลเซียตกไป 1 อันดับ อันดับที่ 168 ซึ่งต่ำกว่าเนปาลเสียอีก
ก่อนหน้านี้เนปาลต่ำกว่ามาเลมาตลอด แต่เพิ่งมานำมาเลตั้งแต่ปี 2017 ผมถามคนใน quora เขาบอกว่าเนปาลทุ่มเทกับบอลมากกว่ามาเล 
อีกอย่างที่สังเกตุคือ ในทีมมีแต่คนมาเลเล่น ถ้าให้คนจีน อินเดียเล่นด้วย คิดว่าอันดับจะขึ้นไหมครับ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่