ดูโฉลกเครื่องประดับ #2 รับ 20 ท่านค่ะ

ท่านใดได้รับคำทำนายแล้วช่วยบริจาคเงินตามตู้ หรือทำบุญ หรือสวดมนต์ และอุทิศส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวรด้วยนะคะ

เครื่องประดับที่เราใส่ทุกวันส่งเสริมเราในเรื่องใด เหมาะสมกับเราหรือไม่ บางท่านอาจใส่ของเสริมดวงที่เป็นมงคล เช่น ตะกรุด ที่มีความเชื่อว่า จะช่วยให้ผู้สวมใส่แคล้วคลาดปลอดภัย ป้องกันอันตราย แต่จริงๆแล้วตะกรุดที่ท่านสวมใส่นั้นอาจจะเสริมท่านในเรื่องอื่นด้วยก็ได้ วันนี้มาไขปริศนาเครื่องประดับไปพร้อมๆ กันค่ะ

กติกา
1. บอกชื่อ ว/ด/ป
2. ลงรูปเครื่องประดับที่ใส่ติดตัวหรือที่อยากทราบว่าถูกโฉลกกับตนเองหรือไม่ 1 ชิ้นเท่านั้น

จะมาตอบช่วงเย็นๆ ถึงค่ำๆ ค่ะ
ให้ดูเป็นแนวทางนะคะ ไม่อยากให้ยึดติดกับคำทำนาย บางท่านได้รับคำทำนายว่าไม่ถูกโฉลกก็ไม่จำเป็นต้องถอดทิ้งค่ะ
เครื่องประดับก็เป็นของสวยงามที่ยกระดับจิตใจของผู้สวมใส่ ไม่สามารถส่งผลร้ายต่อตัวท่านได้ ถ้าท่านเป็นคนดี หมั่นทำความดี
เป็นความเชื่อส่วนบุคคลนะคะ โปรดใช้วิจารณญาณ

ท่านใดอยากดูมากกว่า 1 ชิ้น รับดูหลังไมค์แบบเสียค่าครูด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่