หมายเลข เ​ร​ฟ​เฟอร์เร้น(Ref.) มันชำระเงินผิดบริษัทได้ด้วยหรอคับ

โดยผมได้สั่งของจากลาซาด้าชำระเงินผ่านตู้ATMของธนาคารกรุงเทพโดยระบบให้ใส่หมายเลขRef.1และRef.2 โดยRef.2ให้ใส่เบอร์โทรศัพท์แต่ผมใส่เบอร์โทรศัพท์สลับตัวเลขกันเงินที่ชำระนั้นไม่เข้า บ.ลาซาด้า แต่ได้โอนเข้าบริษัททรูวิชั่นแทน 
คือผมอยากทราบว่าหมายเลข(Ref.1)ที่ให้มานั้นมันใช้ร่วมกันได้ด้วยหรอคับ
ตอนนี้ผมได้ติดต่อขอเงินคืนกับทางธนาคารแล้วธนาคารให้รอ20วันถึงจะรู้ผลคือผมจะได้เงินคืนหรือป่าวคับค่าสินค้าเกือบ17000บาทคับ
ใคร​มีประสบการณ์​รบกวนแชร์ให้หน่อยคับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่