จากน้ำตกไทรโยคน้อย - ไปทองผาภูมิ - ไปปีล้อก มีรถประจำทางไปมั้ยครับ (ตอนเที่ยงๆ)

ขอสอบถามหน่อยครับ พอดีจะนั่งรถไฟสายน้ำตกจากหัวลำโพงไปเที่ยวน้ำตกไทรโยค ซึ่งคาดว่าจะถึงตามตารางเวลา 12.00 น.(ไม่ได้ลงเที่ยวน้ำตก)
และจะหารถต่อไป ทองผาภูมิ เพื่อไปพักที่ ปีล้อก
1. พอจะมีรถจากน้ำตกไป บ้างมั้ยครับ
2.ถ้าไม่มี ขอคำแนะนำหน่อยครับ
3.เดินทาง 4 คน 
4. จะถึงไป ทองผาภูมิ และปีล้อก กี่โมงได้

พอดีไม่เคยไปมาก่อนครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่