ว่าจะซื้อ GTA V ใน cdkeys ขอถามผู้รู้หน่อยครับ

พอดีอยากเล่น Role play FiveM เลยจะซื้อ GTA V 
แต่มาไม่ทันลดราคา แล้วไม่อยากซื้อราคาเต็มครับ เพื่อนแนะนำไห้ไปซื้อที่ cdkeys.com

เห็นมีอันนืงขาย 370 บาท ไม่รู้ว่าได้แน่นอนหรือป่าวแต่เพื่อนบอกว่าได้แน่นอน แต่มันเป็น platform ของ Rockstar
ไม่ได้ไช้ใน Steam 

ถ้าเราซื้ออันนี้เราจะเล่นโรลเพยได้ไหมครับ เปิดผ่านสตีมป่าวครับ แล้วเว็บนี้เชื่อถือได้ชัวไหมครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่