ไปมาดากัสการ์​แต่เปลี่ยนรอเครื่อง​ที่เคนย่าต้องใช้วีซ่า​มั้ยคะ

เราผู้หญิง​คนเดียวมีแพลนจะไปมาดากัสการ์​ แต่มีเพื่อนคนฝรั่งเศส​ไปรอทาง​ Tulear.​ เราจะต้องบินไปต่อเครื่อง​ที่สนามบินของเคนย่าและรอประมาณ​ 6 ชั่วโมง​ ไม่ทราบว่าเราต้องใช้วีซ่า​ในการต่อเครื่อง​มั้ยคะ​ คือฝั่งมาดากัสการ์​เราจะไปทำวีซ่า​ on arrival ที่นั่น​ แต่พยายามหาข้อมูล​ทางเน็ตก็หาไม่เจอ​ โทรไปที่สายการบินเคนย่าที่เราจะจองตั๋ว​ ก็เจอไม่รับสายบ้างละ​ วางสายเราบ้างละ​ ช่วยหน่อยค่าา​ 😭😭😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่