ผู้หญิงไม่คุยด้วยเพราะไปล้างจาน

เรื่องราวไม่ซับซ้อนครับ 
ผมบอกเขาว่าจะไปล้างจานเพราะฝนกำลังจะตก (ที่ล้างจานอยู่นอกบ้าน)
เขาบอกผมฝันดีทั้งที่บทสนทนาก่อนหน้านี้ก็ปรกติดี แต่เขาก็เล่นทรศ.จนถึงเกือบเช้า
ใช้เวลาล้าง4นาที 
คือผมสงสัยค่อนข้างหลายประเด็นแต่แค่อยากรู้ว่าผมทำผิดอะไร TT

ปล.เขาเป็นประจำเดือน

รึตอนนั้นเขาอาจจะฟังเพลง 4นาที ของพี่ๆวงกะลาอยู่ เลยนอย 😂😂

แท็กผิดห้องรึบ่นมากไปขออภัยด้วยจ้า 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่