มีตลาดที่ไหนเวลาไหนบ้างค่ะ.ที่จังหวัดตาก?

สวัสดีค่ะ.คือตอนนี้เรากำลังหาตลาดในตัวเมืองตากอยู่อ่ะคะ.พึ่งเข้ามาทำงานที่ตัวเมืองตากได้ไม่ถึงเดือน.เลยไม่รู้ว่ามีตลาดไหนบ้างค่ะที่สามารถซื้อเสื้อผ้ากับกางเกงได้บ้างค่ะ.เวลาไหนบ้างค่ะ อยากซื้อเสื้อที่เหมาะสำหรับไปทำงานอ่ะค่ะ.แล้วก็ไม่มีเวลาขับรถไปตามหาตลาดด้วย.ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ.จะขอบพระคุณอย่างมากเลยค่ะ
ปล.จังหวัดตาก.อ.เมือง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่