ดาวน์รถให้ลูกครึ่งหนึ่งของราคารถ

จะดาวน์รถให้ลูกสำหรับขับรถไปทำงานของราคารถครึ่งหนึ่ง ส่วนที่เหลือให้ลูกเป็นคนทำสัญญาเงินกู้
ผ่อนรถโดยแม่ซึ่งเกษียณมาแล้วกินบำนาญเดือนละ 20,000.- เป็นคนค้ำประกันคิดว่าแบงค์จะอนุมัติมั้ยค่ะ
ลูกพึ่งเข้าทำงานอายุงานไม่ถึงปี
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 15
แนะนำหาพวกรถ 7 ที่นั่ง เช่น เซียนค้า เออติก้า และของมิสซู พวกนี้จะราคาไม่สูงพอๆ กับซิตี้ จะใช้ได้ยาวกว่าครับ เผื่อตอนมีครอบครัวและขนของได้สะดวก

อย่างตอนนี้ผมมีลูก วีออสแคบไปเลย ต้องเสียเวลาหารถใหม่อีก
แสดงความคิดเห็น