ค่ายไหนมีโปรซิมเติมเงินดีๆบ้างครับ

ค่ายไหนมีโปรซิมเติมเงินช่วงนี้ที่โทรนาทีละ 25 หรือ 50 สตางค์ทักเครือข่ายบ้างครับ

เดือนนึงใช้ประมาณ 700-800 นาทีอ่ะครับ โทรอย่างเดียวไม่ใช้เนท

หรือรายเดือนก็ได้

หรือโปรย้ายค่ายก็ได้ครับ ตอนนี้ใช้ทรูอยู่ 

โปรเก่าทรู 699 โทรได้ 950 นาที  หมดโปร ต่อแบบลดห้าสิบเปอเซนไม่ได้แล้ว โปรใหม่คอลเซ็นเตอร์เสนอมา 599 ลดเหลือ300 ทุกเครือข่าย 400 ในเครือข่าย 400 รู้สึกไม่คุ้มเลยเพราะเกินแน่นอน เพราะวันนี้คอลเซ็นเตอร์บอกมันจะคิดทุกเครือข่าย 400 นาทีแรกก่อนรวมที่โทรหาทรูด้วย แล้วสี่น้อยนาทีรอบหลังคือโทรในเครือข่ายทรูอย่างเดียว โทรเกิรคิดนาทีละ 1.80 เลยคืดว่าเกินที่จ่ายประจำกระจายแน่ๆ ตัดบิล 12 นี่เพิ่ง 25 ก็ 397 นาทีล่ะ ตอนแรกคิดว่าจะแยกที่โทรทรู กะ โทรดีแทค เอไอเอสให้อย่างละสี่ร้อยนาที เพราะคอลเซ็นเตอร์อธิบายว่านอกเครือข่าย 400 ในเครือข่าย 400 แต่วันนี้เช็คจากไอเซอวิสดันเขียนว่าทุกเครือข่าย หมดกัน หลอกลูกค้าประจำหน้าตาเฉยเลย 

เลยคิดว่าถ้ามีแบบเติมเงินจะได้เปลี่ยนอ่ะครับ แนะนำหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview