แม่ด่าน้องอยู่ดีๆแล้วก็มาด่าเรา?

คือเราเล่นโทรศัพท์อยู่ แล้วแม่กับน้องทะเลาะกับว่าแบบ ทำไมต้องพูดตะคอก สมควรแล้วหรอไรงี้ปกติ เราก็แบบเออๆก็สมควรโดนด่าแต่ไม่ได้พูดอะไร

แล้วอยู่ดีๆแม่ก็หันมาด่าเราว่าแบบ รินก็เหมือนกัน พูดกับเพื่อนดีกว่าพูดกับแม่ เราก็แบบ ด่าน้องแล้วอย่ามารามถึงนี่ได้ปะ นางบอกคอยดูเถอะ เดี๋ยวได้โดนดีแน่

กุนี่แบบ ว้อท?! เราคอลเล่นเกมกับเพื่อนทุกวัน ก็พูดปกติกับเพื่อนนะ แล้วเราก็พูดปกติกับแม่อะ อารมณ์ก็แบบหงุดหงิดหน่อย เพราะไม่ชอบคุยกับคนในบ้าน เวลาเค้ามาถามอะไรก็รำคาญ ไม่อยากตอบ แต่ที่อยากรู้คือ เราผิดด้วยหรอ? งง..
คือมาระบายเพราะหงุดหงิดด้วยค่ะ ที่พิมไปก็อารมณ์เสียเหมือนกันนะ;—;
ผิดแท็กก็ขอโทษด้วยค่ะ แง
แสดงความคิดเห็น
Preview