หาเพื่อนเรียนภาษาจีนที่ร้อยเอ็ด

สวัสดีเพื่อนๆในร้อยเอ็ดมีคนที่อยากเรียนภาษาจีนมั้ย ผมเป็นคนที่อยากเรียนภาษาจีน
เพื่อจะเอาไปสอบ HSK3 ถึง4เพื่อที่ว่าหลังจบ ปวช. ผมจะไปต่อวิทยาลัยใน Chongqing
ก็เลยอยากหาเพื่อนมาเรียนด้วยกัน(เอามาหารค่าเรียนด้วย) เพราะว่าเรียนคนเดียวด้วยค่าใช้จ่ายค่อนข้างที่แพงและเรียนคนเดียวค่อนข้างที่จะน่าเบื่อ
อีกอย่างการที่มีคนเรียนด้วยมันจะทำให้เรามีแรงแอคทีฟตัวเอง
ก็เลยอยากถามเพื่อนๆว่าในร้อยเอ็ดเนี่ยมีคน
อยากเรียนภาษาจีนมั้ยหรือคนที่มีที่เรียนอยู่แล้วเรียนที่ไหน ผมสามารถจะไปเรียนด้วยได้มั้ย
**ขอบคุณครับ**
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่