ปัญหาบัตรสมาชิกวัตสัน Watsons ที่สาวๆ ต้องระวัง

เมื่อวันพฤหัสที่ 24/5/2562 เวลาประมาณ 21.45 น. สาขาโลตัสอ่อนนุช แฟนผมไปซื้อของที่ Watsons และต้องการสิทธิประโยชน์พิเศษจากบัตรสมาชิกวัตสัน โดยการใช้คะแนนแทนเงินสด แต่กับพบปัญหาดังนี้
"Barcode หน้าบัตร และหลังบัตร ไม่ตรงกัน รวมถึงชื่อสมาชิกก็ไม่ตรงกันด้วย" TT
ด้านหน้า
ด้านหลัง

จากปัญหาที่พบ จึงอยากให้สาวๆ นำบัตรสมาชิกวัตสัน Watsons ขึ้นมาตรวจสอบ จะได้ไม่พบปัญหาเหมือนแฟนผม
(ส่วนหนึ่งก็ผิดเองที่ไม่ได้เช็ครายละเอียดบัตรสะสมแต้มพวกนี้เลย)

และอยากให้ วัตสัน Watsons ช่วยแก้ปัญหา เนื่องจากแฟนผมมีความเป็น Customer Loyalty
ของที่ใช้ในชีวิตประจำวันจะซื้อ วัตสัน Watsons ตลอด และคะแนนในบัตรมีค่อนข้างมาก เพราะเป็นสมาชิกมามากกว่า 7 ปี

อมยิ้ม20อมยิ้ม20
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่