ผมสนใจจะซื้อTablet HuaweiตระกูลM5มาใช้จดโน้ตเวลาเรียน ควรจะอดทนรอรุ่นใหม่ต่อไปก่อนดีกว่าไหมครับ

ผมลองศึกษาข้อมูลดู..พบว่า Huawei MediaPad M5 วางจำหน่ายออกมาเมื่อตอนเดือนสิงหาคม 2561ครับ
ตอนนี้ก็เกือบจะเดือนมิถุนายนแล้ว กำลังคิดว่าควรจะรออีก2-3เดือนก็จะได้รุ่นใหม่แล้ว(?)ดีกว่าไหมครับ

รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่