ขอคำแนะนำการรับเสื้อผ้า plus size มาขายค่ะ

สวัสดีค่ะ ขอแทนตัวเองว่าเราก็แล้วกันนะคะ พอดีช่วงนี้กำลังจะเข้ามหาลัยเลยอยากช่วยแบ่งเบาภาระค่าใช้จ่ายของคนทางบ้าน เข้าเรื่องเลยนะคะ ตามหัวเรื่องเลยค่ะพอดีอยากรับเสื้อผ้า plus size มาลองขายดูอ่าค่ะ  จำพวกเสื้อผ้าแฟชั่น เสื้อผ้าตามกระแส แต่จะเป็นsizeของคนที่รอบอก40+ เลยอยากจะสอบถามคำแนะนำจากคนที่เคยขายมาแล้วหรือคนที่พอจะให้คำแนะนำได้ค่ะว่าควรรับจากที่ไหนมาขายดีคะที่ราคาส่งไม่โหดมากแบบยังเอามาบวกกำไรเองได้ ยังไงช่วยให้คำแนะนำแม่ค้าฝึกหัดตัวกลมๆคนนี้ด้วยนะคะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าค่าา ❤️🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่