ถามเรื่อง กัปตันทีมวอลเลย์บอลหญิง ตอนคัด โอลิมปิค หน่อย

2012 เป็น มาดาม กิ๊ฟ
2016 เป็น หน่อง ใช่ไหมครับ
แล้ว ปีหน้า เป็น นุศรา 

ผมจำผิดไหมครับ ว่า 3 ครั้ง ใช้กัปตัน 3 คน แบบนี้ 

แล้วเขาจะเริ่มแข่งคัดเลือกกันเมื่อไหร่ จบรู้ผลเมื่อไหร่ครับ สำหรับ โอลิมปิค 2020
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
นุชเป็นคนที่เก่ง ครับเป็นมักกีฬาที่ทุกคนยอมรับ ตัวเซตอันดับต้นๆของโลก แต่ผมว่านุชไม่เหมาะเป็นกัปตัน เพราะนุชมีนิสัยผู้หญิงเยอะ ดูในเกมส์จะสังเกตุนุชจะพูดตลอด ใส่ข้อมูลตลอดจน จนดูเยอะไปหมด ซึ่งมันก็จริงว่าต้องคุยนัดซิก แต่พอกล้องจับ ถ้ารุ่นน้องเล่นเสียนุชจะดูตึงๆ ซึ่งผิดจากเมื่อก่อน คำตอบผมคือ มาดามเหมาะสุด ไม่ใช่นุชไม่ดีนะ แต่กัปตันไม่ใช่ทุกคนจะเป็นได้ดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่