จขกท.เป็นนักศึกษาบางช่วงขัดสนเรื่องเงิน ยังดีที่มีมาม่ารสหมูสับห่อละ 6 บาท กินมื้อละ 2 ห่อ ก็อิ่มมากๆค่ะ
1 มื้อ กิน 2 ห่อ = 12 บาท
3 มื้อ = 36 บาทเอง
บางวันเคยเอามาม่า 2 ห่อต้มในหม้อใส่ไข่ด้วย 1 ใบ กินกับข้าวได้ 3 มื้อเลยค่ะ
ขอบคุณ"มาม่า" มากค่ะ ที่ขายในราคาถูกและช่วยคนจนให้ได้อิ่มท้อง
บางคนตกงานก็อาศัยมาม่านี่ละค่ะกินกัน
รอดชวิตได้ก็เพราะมาม่า มาม่ามีพระคุณมากนะคะ
ส่วนใครจะทานยำยำ ไวไว ก็แล้วแต่ ก็ต้องขอขอบคุณบริษัทผลิตบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปทีขายในราคาถูกทุกบริษัทด้วยค่ะ
คุณรู้ไหมว่าคุณได้ช่วยคนไว้มากเลยนะคะ
ขอบคุณ"มาม่า" มากค่ะ ที่ขายในราคาถูกและช่วยคนจนให้ได้อิ่มท้อง
1 มื้อ กิน 2 ห่อ = 12 บาท
3 มื้อ = 36 บาทเอง
บางวันเคยเอามาม่า 2 ห่อต้มในหม้อใส่ไข่ด้วย 1 ใบ กินกับข้าวได้ 3 มื้อเลยค่ะ
ขอบคุณ"มาม่า" มากค่ะ ที่ขายในราคาถูกและช่วยคนจนให้ได้อิ่มท้อง
บางคนตกงานก็อาศัยมาม่านี่ละค่ะกินกัน
รอดชวิตได้ก็เพราะมาม่า มาม่ามีพระคุณมากนะคะ
ส่วนใครจะทานยำยำ ไวไว ก็แล้วแต่ ก็ต้องขอขอบคุณบริษัทผลิตบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปทีขายในราคาถูกทุกบริษัทด้วยค่ะ
คุณรู้ไหมว่าคุณได้ช่วยคนไว้มากเลยนะคะ