บัตรจับมือ BNK48 วันที่ 25-26 พ.ค. 2562 คุณคิดว่า

ตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไร? (ที่เห็น 250-300)
วันงานตอนเก้าโมง ราคาเท่าไร?
วันงานตอนบ่ายโมงราคาเท่าไร?
วันงานตอนหกโมงเย็นราคาเท่าไร?

คุณคิดว่า ยอดสูงสุดจะแตะที่ใบละ 500 ไหมครับ?
คราวที่แล้ว เพื่อนผมเอาบัตร 4 ใบไปเป่ายิ้งฉุบกับพิเฌอ ปรากฏว่ามันชนะทั้งสองครั้ง
ได้นามบัตร มันเอามาลงขายใบละ 2,500 สองใบห้าพัน ขายได้อีก โอ้ ผมมี 3 ใบผมจะเอามั่งดีกว่า

เพิ่มเติม ขอเปิดเผยเคล็ดลับให้ครับ - พิเฌอ ไม่ออกค้อนครับ นานาอุ๊ต๊ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่