ขอความช่วยเหลือ พิมพ์ค้นหาบน tab chrome, firefox ครับ แต่ผลการค้นหา กลายเป็นจาก google.com.sg !

คือยังนี้ครับ มันเป็นได้สักพักละครับ ลบ chrome restore ก็แล้ว, ไม่ log in google, ตั้งค่าsearch เป็น google.co.th ก็แล้ว, time zone ก็ bangkok
ไม่หายครับ เป็นทั้ง chrome และ firefox เลยครับ 

เวลาผลการค้นหาขึ้นมา จะขึ้นมาจาก google.co.th ก่อนครับ รอประมาณ 1-2 วินาทีมันจะเปลี่ยนเป็นผลการค้นหาจาก google.com.sg ครับ
เม่าตาสว่าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่