legends of tomorrow season 4 ep 16 the final season ดูจบแล้วมาคุยกันครับ(สปอย)

ตอนสุดท้ายแล้วของซีซั่นนี้ ซึ่งถือว่าทำใช้ได้เลยครับ อาจจะไม่ว้าวไม่พีคเท่าของ 2 กับ 3
เซอไพรจ์คนที่มาปรากฏตัวในตอนนี้ครับ อันนี้คิดไม่ถึงว่าจะเอาจริงๆ555
แวนเดล ซาวาจ
อีกคนนี้ก็แอบมาแวบเดียว เอาthe monitor โผล่มาแบบนั้นขำเลยครับ นึกว่าจะไม่มาโผล่แล้ว

ได้ยินข่าวแว่วว่าตั้งแต่แรกแล้ว สำหรับสมาชิกคนหนึ่งที่จะหายไปจากเรื่องนี้ ทีแรกเดาในใจว่า เนท นี้แหละครับ แต่อีกใจก็เดาว่า ซาริ เรื่องหลอกไปหลอกมาดีครับ ทีแรกก็นึกว่าจะเป็นเนทแล้วจริงๆ(แหม่เล่นร้องเพลงปลุกคืนชีพเป็นหนังสดใสฟรุ้งฟริ้งมาเชียว555) แต่สุดท้ายก็สลับเป็นซาริ จากไปเศร้าดีครับ คือไปแบบคนจำไม่ได้เลย
และถูกแทนที่ด้วย
เบฮาจ น้องชายของซาริ  legends คนล่าสุด ไม่รู้ว่าจะเป็น cast member ของซีซั่นหน้ามั้ย

ส่วนทาร่า ก็คอนเฟิร์มแล้วที่จะกลับมาซีซั่นหน้า คิดว่าคงเป็น ซาริ ในอีกไทมไลน์นึงไปเลย
สำหรับใครหลายคนที่แช่งโมนาให้ตายมาทุกสัปดาห์ สรุปก็ยังอยู่นะครับ555 คิดว่าถ้าต่อไปซีซั่นหน้าควรปรับปรุงตัวละครหน่อย เกิดปรากฏการณ์คนรุมแช่งขึ้นมาเนี่ย

ตอนท้ายไม่รู้ว่าจะเป็นไงต่อ แอสตร้า ปล่อยวิญญาณ เจงกิส ข่าน,โจเซฟ สตาลิน(อดีตเลขาธิการพรรคคอมมิวนิสต์แห่งสหภาพโซเวียต),ชาร์ล แมนสัน(ฆาตกรต่อเนื่อง) โหดๆทั้งนั้นเลยคิดว่า ซีซั่นหน้าจะเกี่ยวกับวิญญาณ เต็มๆอะไรแบบนี้เลยมั้ยครับ และคิดว่า แอสตร้าจะมีบทบาทอยู่มั้ย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่