รบกวนแชร์ทริปฮอกไกโดครับครับว่าพี่พี่ไปไหนกันบ้าง

สวัสดีครับทุกคนพอดี ต้นปีหน้าจะพาพ่อกับแม่ไป ซัปโปโรครับ มีเวลาเที่ยวเต็มๆ 5วันครับ (ไปวันที่ 18 - 24 กพ.2563 )  อยากจะให้พี่พี่ทุกคนช่วยแนะนำหน่อยครับว่าไปเที่ยวเมืองไหนดี ที่คนแก่สามารถเที่ยวได้ไม่เหนื่อยมากครับ  และพอสามารถที่จะไปเช้าเย็นกลับได้ครับ

Day 1 ถึงสนามบิน 8โมงเช้า  ไป Hakodate 
Day 2  Hakodate   -  ซัปโปโร
Day 3 โอตารุ  ไปเช้าเย็นกลับ
Day4  Asahiyama Zoo  ไปเช้าเย็นกลับ
Day5  ซัปโปโร
Day6 กลับไทย

Hakodate สามารถไปเช้าเย็นกลับได้ไหม
* มีร้านบุฟเฟ่ปูร้านไหนแนะนำบ้างครับ
* หรือมีเมืองไหนที่น่าสนใจกว่าเมืองที่ผมกล่าวมาข้างต้นบ้างครับ
* เนื่องจากว่าวันกลับไทยกลับไฟท์ 9โมง ที่ CTS ครับ เราควรย้ายไปพักแถวสนามบินไหม หรือพักจากซัปโปโรแล้วเดินทางไปก้ได้
* รถไฟไปสนามบินรอบแรกประมาณกี่โมงครับ ใช้เวลาเดินทางกี่ชั่วโมงครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่