เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แฟนรักเราจริงหรือแค่มาหลอกกันเเน่

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมันเป็นแบบนี้คะ 
เรากับแฟนคบกันมาได้ 9เดือนเเล้ว คือง่ายๆเลยนะคะ เเฟนเราชอบขอเงินเราอะตลอดที่ผ่านมาเราให้เขามาโดยตลอดเเต่เราไม่ได้อะไรจากเขาเลย ขอเเต่ละครั้งนี่ 500-1000ขึ้นไป แต่เขาก็เเสดงให้เห็นอยู่นะว่าเขารักเรามาก(หรือคิดไปเอง)  ที่เขาเเสดงให้เห็นว่าเขารักเราชัดเจนกับเรา คือเขาไม่เคยนอกใจ 
ทะเลาะกันเขาเป็นฝ่ายง้อตลอด ร้องไห้กับเราทุกครั้งที่ทะเลาะเหมือนกลัวเสียเราไปมากๆ เเล้วก็เเนะนำให้พ่อกับแม่กับทุกคนให้รู้จักเราเปิดตัวเรา แต่มันติดอยู่อย่าง1เลยก็คือ ทำไมชอบขอเงินเราทีละหลายๆบาท 5000ก้มี เเล้วเเบบพอไม่ให้ก็งอลงอลหนักด้วยนะ เราเเค่สงสัยอะว่าเขารักเราจิงๆหรือแบบรักนะเเต่
เห็นแก่เงินมากกว่า 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่