ขอคำแนะนำที่พักใกล้ๆศาลเยาวชน จังหวัดอุตรดิตถ์ ด้วยค่ะ

รบกวนขอคำแนะนำที่พักใกล้ๆศาลเยาวชน จังหวัดอุตรดิตถ์ ด้วยค่ะ
ที่พัก สะอาดๆ ราคาไม่แพงมาก ปลอดภัย ไม่เปลี่ยว พอดีเดินทาง ผู้หญิง 2 คนค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำค่ะ 🙏🙏🙏
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ผมเคยนอนที่ Hobby Hotel ที่พักขนาดไม่ใหญ่ ราคาคืนละ 500 หรือ 550 นี่แหละไม่แน่ใจ  ราคารวมอาหารเช้าแบบตักเอง
ห้องไม่เก่า สะอาด บริเวณที่พักดูปลอดภัย  ที่จอดรถกว้างขวาง  เคยพักวันธรรมดานอกเทศกาลห้องยังเต็มไวมาก
ถ้าขับรถไปเอง ระยะทางห่างจากศาลฯ แค่ราว ๆ 2 กิโล. ถือว่าไม่ไกล  เพราะอุตรดิตถ์เป็นเมืองเล็ก  ๆ  เงียบ ๆ  การจราจรไม่วุ่นวาย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่