ใครรู้สึกบ้างว่า ป้าของพุดตานในพรหมลิขิตคือคุณหญิงจำปา

เราลองไปอ่านพรหมลิขิตตอนแรกที่คุณรอมแพงอัปลง เรารู้สึกว่า วีภาวีป้าของพุดตานน่าจะเป็นคุณหญิงจำปามาเกิดหรือเปล่า ทีแรกลังเลว่าเป็นนังปริก แต่พออ่านประโยคที่ว่า“จะรักก็ไม่ใช่จะเกลียดก็ไม่ใช่ เขามีบางอย่างที่ทำให้เรารักไม่ลงเกลียดไม่ได้น่ะคะ”พอถึงตรงนี้เราชัวร์เลยคุณป้าแม่สามีแน่นอน555
ปล.พันทิปช่วยเพิ่มแท็ก พรหมลิขิต(ละครโทรทัศน์)หน่อยได้ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่