💙💛 Rhythmic Gymnastics European Championships 2019 พฤ. 16 พ.ค. 2562 – อา. 19 พ.ค. 2562 ที่ อาเซอร์ไบจาน 💚🧡

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

Medallists FINALS
Team 



1.      Russia 216.225
2.      Belarus 206.000
3.      Bulgaria 202.075
4.      Italy 192 .750


Junior group all-around  FINALS

1.       Russia 44.925
2.       Belarus 42.050
3.       Italy 41.350


รายบุคคล เอาคะแนนสูงสุด 8 คน ไปแข่งรอบไฟนอล  8 คน สุดท้าย ชิงชนะเลิศ

 Qualified to apparatus FINALS  

Clubs คฑา

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

1.           Dina Averina (RUS) 23.875
2.           Arina Averina (RUS) 22.300
3.           Katrin Taseva (BUL) 22.125
4.           Anastasia Salos (BLR) 21.600
5.           Vlada Nikolchenko (UKR) 21.500
6.           Zohra Aghamirova (AZE) 20.800
7.           Ekaterina Vedeneeva (SLO) 20.525
8.           Nicol Zelikman (ISR) 20.350

Ribbon ริบบิ้น 

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

1.           Aleksandra Soldatova (RUS) 20.325
2.           Dina Averina (RUS) 20.200
3.           Katrin Taseva (BUL) 19.950
4.           Anastasiia Salos (BLR) 19.600
5.           Milena Baldassarri (ITA) 18.800
6.           Boryana Kaleyn (BUL) 18.750
7.           Nicol Zelikman (ISR) 18.450
8.           Katsiaryna Halkina (BLR) 18.450

Hoop ห่วง 


คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

         1.  Dina Averina (RUS) – 22.300
         2.  Boryana Kaleyn (BUL) – 21.650
         3.  Katsiaryna Halkina (BLR) – 21.400
         4.  Anastasiia Salos (BLR) – 21.250
         5.  Nicol Zelikman (ISR) – 21.050
         6. Vlada Nikolchenko (UKR) – 20.700
         7.  Neviana Vladinova (BUL) – 20.400
         8.  Zohra Aghamirova (AZE) – 20.050

Ball บอล 


คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

        1.   Arina Averina (RUS) – 22.750
        2.   Boryana Kaleyn (BUL) – 22.100
        3.   Katrin Taseva (BUL) – 21.600
        4.  Nicol Zelikman (ISR) – 21.250
        5.   Katsiaryna Halkina (BLR) – 21.100
        6.   Aleksandra Soldatova (RUS) – 20.825
        7.  Alina Harnasko (BLR) – 20.500
        8.  Milena Baldassarri (ITA) – 19.750



แบบทีม  5 คน 

5 ribbons ( 5 คน ริบบิ้น )  รอบ  FINALS

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

1.           Russia 21.225
2.           Israel 20.350
3.           Belarus 18.950
4.           Ukraine 18.450
5.           Italy 18.300
6.           Switzerland 17.400
7.           Lithuania 17.325
8.           Spain 17.300


คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

5 Hoop  ( 5 คน ห่วง )  รอบ FINALS 

1.       Russia 23.700 (16.3)
2.       Belarus 23.100 (15.2)
3.       Italy 23.050 (15.0)
4.       Ukraine 21.800 (14.9)
5.       Azerbaijan 21.650 (14.0)
6.       Spain 21.400 (13.7)
7.       Estonia 21.400 (14.6)
8.       Lithuania 20.725 (13.8)


เหลือรายการสุดท้าย 

รายชื่อนักกีฬา  8 คน สุดท้าย  สำรอง 2 เป็น 10 คน คนที่ได้คะแนนสูงสุด ผ่านจากการคัดเลือก จากการแข่ง 40 ประเทศ ไปชิงรอบไฟนอล ในแต่ละอุปกรณ์ ที่ผ่านเข้าไปชิงรอบไฟนอล  ห่วง , บอล , ริบบิ้น , คฑา  ในบ้านนี้ วันสุดท้าย 

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่