ทำไมซื้อบ้านกับ Origin โอนบ้านก่อน แล้วถึงเข้ามาทำ Built in ครัวครับ โครงการอื่นแบบนี้มั้ย

แบบนี้ ถ้าทำไมดี ก็ทำไรไม่ได้เลยดิครับ งงว่าbuiltin ครัว built in walkin closed ทำไม ไม่ทำก่อนโอนบ้าน แบบนี้ ต่อรองได้มั้ยครับ
จริงๆ เงินที่จ่ายก็จ่ายเต็ม แต่ของยังได้ไม่ครบ กลัวจริงๆ buit เสร็จแล้วช่างหายไป ตามยาก แก้ยากเนี่ย ต่อรองอะไรได้มั้ย หรือโครงการอื่นเป็นแบบนี้ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่