มิน​ พีชญากับใหม่​ ดาวิกา พวกคุณชอบใครมากกว่ากัน

ผมไม่ค่อยได้ดูละคร​ แต่ส่วนมากพอเปิดทีวีก้อจะเหนคุณมินกับคุณใหม่เปนประจำ
      เลยอยากถามเพื่อนๆ​ ว่า​ P'มินกับN'ใหม่​ พวกคุณชอบใครแระคิดว่าใครน่ารักกว่ากัน
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
บางคนถ้าพอคิดได้ต้องฉลาดสิ วิธีการเสนอ
ความเห็นก็ต่างกันล่ะ แต่เข้าใจค่ะพื้นฐานต่างๆ
อาจไม่แน่นเลยเป็นแบบนี้ พฤติกรรมที่แสดงออก
ในพื้นที่สาธารณะถึงได้บ่งบอกว่า...

ชอบทั้งคู่ค่ะ เราพยายามคิดว่าคำถามต้องการ
คำตอบจริงๆ ไม่มีเจตนาอื่นๆ ถ้ามีขอให้ซื้อหวย
หรือชิงโชคใดๆ ขอให้ถูกกินทุกงวด หรือชวดรางวัลค่ะ

ใหม่ เราชอบชอบมาตั้ง 4 ปีได้ ตั้งแต่หนังฟรีแลนซ์
มินก็ชอบค่ะ ละครที่ชอบคือรักในม่านเมฆและปิ่นอนงค์

สำหรับมินรอดูละครเธอได้ทางช่อง 7 เลยค่ะ
เรื่องนี้น่าดูค่ะ " สองนรี " มีภาพออกมาน่าดู น่าสนุกค่ะ

ส่วนใหม่ ดาวิกา ก็สิงหาคมนี้ทางช่อง ONE เรื่อง
My Ambulance หรือตามที่บอกว่าไม่ค่อยดูละคร
งั้น Netflix เป็นไงคะ มีหนังของดาวิ 3 เรื่องเลยค่ะ
พี่มาก...พระโขนง , ฟรีแลนซ์ , ปิดท้ายด้วยหนัง
น้ำตาไหลพรากอย่าง 20 ใหม่หัวใจรีเทิร์นเลยค่ะ

คำตอบคงเป็นที่พอใจนะคะ เราว่าคนในนี้ฉลาดน่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่