ผมอยากซื้อน้ำมันปาล์มจำนวน600000ลิตรต่อเดือน ผมควรติดต่อได้ที่ไหนครับ?

ผมอยากซื้อน้ำมันปาล์มจำนวน600000ลิตรต่อเดือนอะครับแต่พอผมติดต่อบริษัทเขาก็หาว่าผมก่อกวนหรืออะไรทำนองนั้นอะครับ ผมเลยอยากถามคนที่เข้ามาอ่านว่าผมสามารถหาได้จากที่ไหนบ้างครับและเนื่องจากว่าผมซื้อเยอะผมอยากได้ที่ราคาต่ำกว่าตลาดนิดหน่อยหรือราคาส่งอะครับ
ขอบคุณนะครับ..
แสดงความคิดเห็น
Preview