คำถามเกี่ยวกับ Avanger 4 : End Game ครับ * เกี่ยวกับ "สตีฟ โรเจอร์"

* สำหรับใครที่ยังไม่ได้ดูขอบอกเลยว่า อาจจะมีสปอยล์นะครับอมยิ้ม07

คำถามอยากจะถามว่า "สตีฟ โรเจอร์" คนที่ได้กลับไปในอดีต ได้ใช้ชีวิตกับเพกกี้ในอดีตอย่างเป็นปกติได้อย่างไร ถ้าในเวลาในที่ผ่านมาจนถึงตอนปัจจุบัน มีเรื่องราวมากมาย เกิดขึ้น  "สตีฟ โรเจอร์" หรือ "กัปตันอเมริกา" จะนิ่งดูดายได้อย่างไร และเมื่อเวลาทับซ้อนกับ "สตีฟ โรเจอร์" อีกคนที่ถูกฝังอยู่ในพื้นน้ำแข็ง พวกเขาจะมีชีวิตแบบไหนนะ เรื่องนี้จะส่งผลกับปัจจุบันหลังที่ไม่มีทานอธหรือไม่ครับ?เพี้ยนเบลอ

เป็นคำถามที่อยากแลกเปลี่ยนความคิดเห็นนะครับ ไม่มีผิด มีถูก นะครับ
เพื่อนๆ มีควาามเห็นกันแบบไหนบ้างครับ เชิญคอมเม้นท์กันได้เลยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview