ยาปลูกผม Real Hair กับ ARGAN OIL ใช้ด้วยกันได้ไหม?

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราอยากรู้ว่าถ้าใช้ยาปลูกผมของ Real Hair กับ ARGAN OIL บำรุงผมไปพร้อมๆกันจะเกินผมเสียหรืออาการอะไรตามมาไหม เรากลัวว่าพอใช้ร่วมกันแล้วมันจะทำให้หนังศรีษะของเราแย่กว่าเดิม แล้วก็ขอแอบๆเน็บคำถามอีกนิดนึงคือ สกิลแคร์ it's skin ใช้ตอนเช้าได้ไหมคะ ใครรู้ฝากบอกกันหน่อยน้า ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่