อยากรู้เกี่ยวกับ สาขาการโรงแรมและภัตตาคาร ม.รังสิต

หนูอยากทราบว่า คณะวิทยาลัยการท่องเที่ยวและการโรงแรม สาขาการจัดการโรงแรมและภัตตาคาร ปี1เรียนยากมั้ย ต้องทำอะไรบ้าง แล้วไม่เก่งอังกฤษเลยควรทำยังไง ถ้าเรียนเสริมควรเรียนที่ไหนยังไงหรอค่ะ ถ้ามีพี่ๆที่อยู่คณะนี้ ช่วยให้ไอดีไลน์ไว้หน้อยค่ะ หนูอยากสอบถาม หนูเป็นนักศึกษาปี1พึ่งเข้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่