สอบถามการเดินทางจากปากเกร็ดไปเซ็นทรัลเฟสติวัล อีสต์วิลล์ สามารถนั่งรถตู้หรือรถเมล์สายไหนได้บ้างครับ

ช่วยบอกผมทีว่าจะนั่งรถตู้จากปากเกร็ดไปเซ็นทรัลเฟสติวัล อีสต์วิลล์ยังไง ค่ารถเท่าไร พอดีผมได้งานแถวๆเซ็นทรัลเฟสติวัล อีสต์วิลล์ว่าจะลองนั่งรถไปดูก่อนจะได้รู้ว่าต้องตื่นกี่โมง ใครรู้เส้นทางช่วยบอกที่ครับ อยากรู้อีกว่ารถติดมากไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่