สอบถามเกี่ยวกับการเบิกเงินซ่อมรถ (ประกันธนชาต)

ผมอยากทราบว่าในกรณีรถ ไปชนสุนัข มาและได้มีการไปซ่อมมาแล้วเรียบร้อย โดยที่ไม่ได้แจ้งให้ประกันมาดูในตอนนั้น และเห็นว่าประกันใกล้จะหมดเลยนำรถไปซ่อม และได้เสียค่าใช้จ่ายไป ในกรณีแบบนี้สามารถนำใบเสร็จไปเบิกคืนกับประกันได้ไหมครับ (ประกันชั้น 1 )
   รบกวนช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ  ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่