ขอความเห็นครับเลือกไม่ถูกระหว่าง BMW E92 กับ Audi A5 B8 ขอบคุณครับ

ขอความเห็นจากเพื่อนๆหน่อยนะครับ กำลังเล็งๆ2รุ่นนี้แต่เลือกไม่ถูก
ชอบ A5 มากแต่ห่วงเรื่องซ่อมบำรุง เห็นมีประเด็นเรื่องกินน้ำมันเครื่องครับ
ส่วน BMW Serie 3 E92 ตอนออกมาใหม่ๆเป็นรถในฝัน เรื่องซ่อมบำรุงคงไม่ห่วงเท่า A5
เห็นราคาอยู่ช่วงใกล้ๆกัน 
ขอความเห็นจากทุกท่านด้วยนะครับและมีคำชี้แนะเพิ่มเติมยังไงจะเป็นพระคุณยิ่งครับ
*** ปิดโหวต วันที่ 22 พฤษภาคม พ.ศ.2562 เวลา 12:19:54 น.
1.
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่