นิติเรียนที่ไหนดีค่ะ

ตอนนี้กำลังจะยื่นรอบ4ของระบบทีเคส อยากสอบถามว่าระหว่างนิติราชภัฏสวนสุนันทา  นิติม.ขอนแก่น เรียนที่ไหนดีกว่ากันค่ะหรือหลักสูตรเหมือนกัน ที่หนูคิดไว้คืออยากเรียนมรภ.สวนสุนันทาควบไปกับเรียนนิติรามคำแหง เพราะไกลจากบเสริมสร้างนแค่ประมาณ100กว่าโลเดินทางกลับบ้านสะดวกคุณพ่อคุณแม่เชียร์ที่นี่เพรสะเป็นห่วงไม่ค่อยอยากให้ไปไกลด้วยหรือหนูควรเรียนนิติมข.ดีค่ะแต่ก็ค่อยข้างไกลประมาณ550กิโลค่ะคงนานๆได้กลับบ้านที พี่ๆเพื่อนๆมีความเห็นยังไงกันบ้างค่ะหนูรบกวนและขอบคุณสำหรับคำตอบมากๆเลยนะคะ🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่