ครีมกำจัดขนยี่ห้อไหนใช้ดี ปาดแล้วขนหลุดเลยมั่งครับ แล้วมันจะมีผลข้างเคียงอะไรไหม

บางทีขี้เกียจโกนพวกขนรักแร้ ขนขา ขอบบิกินี่ครับ ชอบเป็นผู้ชายตัวเกลี้ยงมากกว่า เห็นมีหลายยี่ห้อขนมันเปื่อยๆต้องปาดแรงๆถึงจะขาดอะครับ
ใครมียี่ห้อไหนแนะนำบ้างแบบล้างออกแล้วหลุดเลยไรงี้  แล้วมียี่ห้อไหนถอนออกถึงโคนบ้างครับ เห็นขาดเหมือนโกนอย่างเดียวซะส่วนใหญ่
แล้วแบบมูสดีกว่าแบบครีมไหมครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 20
ถ้าอันที่ใช้แล้วพอได้ เราว่า Cho-Ar Hair Removal โอเคนะ แต่ก็ทำได้แค่เหมือนโกนนั่นแหละ จะให้ถอนราก ถอนโคนต้องเปลี่ยนเป็น IPL หรือ เลเซอร์ เจาะจงไปเลยว่าเอาแบบ Long Pulse เพราะถอนรากได้ลึกที่สุด ถ้าจะมีก็คลินิก Gangnam เคยเห็นแล้วที่หนึ่ง แต่อาจจะที่อื่นด้วย ลองหาแล้วเทียบราคาดู
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่