อยากเล่น MV หางานได้ที่ไหนบ้างคะ

เราเป็นผู้หญิงค่ะ อายุ 20 ปี กำลังจะขึ้นปี 3 ศึกษาอยู่ในมหาวิทยาลัยชื่อดังแห่งหนึ่งในย่านรังสิต เราอยากจะเป็นนักแสดงมิวสิกวีดีโอ หรือว่าแสดงMV ค่ะ เรารอยากรู้ค่ะว่า จะสามารถไปหางานแสลง Mv จากที่ไหนได้บ้างคะ ส่วนตัวไม่ได้หมายถึงแสดงหนังนะคะ แสดงหนังพอหาช่องทาว เวป ได้อยู่ค่ะ แต่อยากหาที่มีแค่ Mv รบกวนด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่