อยากทราบ เกี่ยวกับข้อมูลโรงเรียนสารสาสน์ประชาอุทิศพิทยาคาร เพราจะเข้าต่อ ม.4ที่นั้นอ่ะคะ

อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับโรงเรียนสารสาสน์ประชาอุทิศพิทยาคาร พอดีมาจากต่างจังหวัดเพราะว่าอาอยากให้ไปเรียนที่กรุงเทพเพราะว่าวิชาอังกฤษหรือวิชาต่างๆน่าจะสอนดีกว่าต่างจังหวัดเป็นบางส่วน(ความคิดเห็นส่วนตัวนะ) เลยอยากรู้ข้อมูลดังนี้อ่ะคะ
1ค่าเทอม ม.4 
2มีสายอะไรบ้าง โรงเรียนที่เราเรียนอยู่ไม่มีสายศิลป์เลยเราอยากเรียนสายศิลป์มาก)
3ถ้าเอาภาพรวมคุณครูที่นั้นเป็นยังไง 
4ถ้าเอาภาพรวมเกี่ยวกับเพื่อนๆที่โรงเรียนเป็นยังไงบ้าง
5การสอนดีไมคะ อยากรู้มากเรื่องการสอนอังกฤษที่โรงเรียนนั้น
6ชุดนักเรียน ม.ปลายเป็นยังไงคะ
7เปิดเทอมตอนไหนหรอคะ เราหาข้อมูลในเว็บไซต์อะไรไม่เจอเลย
หรือใครอยากบอกมากกว่านี้ก็ได้คะ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าคะ💜💜🙏🏻💜
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่