They Are Billions ช่วยด้วย?ครับตอนเล่นเกมอยู่เจอบัคในเกม

ตอนที่ผมเล่นเกม They Are Billions ผมโหลดแบบเกมเถื่อนอะครับแบบโหลดฟรีจากเว็บต่างๆ แต่ที่ผมจะพูดถึงมันคือ บัค หรืออะไรไม่รู้แต่ว่าเวลาผมกดตัวที่เป็น RANGER (นักธนู) ผมกดคลิกเดินมันเดินช้ามากกกกกก เหมือนเดินอยู่กับที่อะ แต่มันเป็นทุกตัวโดยเฉพาะคนงานหรือคนที่เดินไปเดินมาอยู่อะครับคือมันเดินอยู่กับที่แล้วมันไม่ไปไหนเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น