แนะนำร้านอาหารที่ดาลัดหน่อยค่ะ

อยากทราบพิกัดร้านที่อร่อยๆ บอกราคาด้วยก็ดีนะคะ
เฝอ
BBQ
ขนม
คาเฟ่
อื่นๆ

ทริปนี้เน้นกินค่ะ แนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แนะนำ still cafe คะ
Secret garden ก็ถ่ายรูปสวยคะ
ทางไปสวน ไฮเดรนเยียร์มี cafe Reply1994 วัยรุ่นน่าจะชอบคะ มีน้ำมะกอกปั่นอร่อยมากคะ
ร้านขนมหวานที่เป็นอโวคาโด้ปั่นก็อร่อยคะ kem bo Thanh thao. ปิ้งย่างเกาหลีร้าน Fungi Ching อร่อยคะ สะอาดด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่