ช่วยแนะนำคาเฟ่สวยๆสำหรับจัดงานสัมมนาหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ
รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำคาเฟ่สวยๆ หรือ co working space ใน กทม 
รับจัดงานประชุม สัมมนา ระยะเวลา 1 วัน
โดยผู้เข้าร่วมประมาณ 30-40 ท่าน
อยากได้เป็นคาเฟ่ที่มีห้องสัมมนา มีจอสำหรับฉายข้อมูล และอุปกรณ์ต่อ macbook ได้
บรรยากาศสบายๆ ชิวๆ ไม่เป็นทางการ
มีมุมให้ถ่ายรูปเล่นได้ พิกัด กทม ค่ะ
อารมณ์ประมาณ Montreux cafe Farm นครนายก หรือ chocolate ville ก็ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่